ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4972267

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
4,900,000 (83,051 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
59 ตร.ม.

โมทีฟ คอนโด 181 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขายคอนโด Motif Condo วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู

ห้องจริงสวยตรงปกเจ้าของอยู่เองส่วนตัวเหมือนอยู่บ้านเดินทางสะดวกสุด ครบครันพร้อมเข้าอยู่ทันที #2Bed #ขาย 4.9 ล้าน 👈

- ขนาดห้อง 59 ตรม. ตึก B ชั้น 14 วิวเมือง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ระเบียง

- แอร์,เครื่องทำน้ำอุ่น,เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน

- จอดรถได้ 1 คัน,สระว่ายน้ำ,ฟิตเนส

#รายละเอียด 👈🏻

- BTS สถานีวงเวียนใหญ่

- BTS,MRT สถานีท่าพระอินเตอร์เชนจ์

- ไอคอนสยาม,เดอะมอลล์ท่าพระ,เอเชียทีค

- รพ.พญาไท 3,รพ.สมติเวช ธนบุรี

#ขายราคา 4,900,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

#ติดต่อสอบถาม 👈

Tel. 083-2927956 ภาวิต(น๊อต)

Line : nottrp. (มีจุดตามหลัง)

รายละเอียด

  • Motif Condo
  • 4,900,000 (83,051 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 59 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Motif Condo

181 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Motif Condo

27 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Motif Condo

12 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โมทีฟ คอนโด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 303 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Tha Phra Interchange

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม - ท่าพระ
The Parkland Phetkasem - Thapra

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน