🟪🟦🟩🟨🟧ขายคอนโด Metro Sky Ratchada / 3 ล้านบาท 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5847010
เข้าชม :
เมโทร สกาย รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada (เมโทร สกาย รัชดา)
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44 ตรม. ชั้น 4 ตึก A
✔️แถมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ขาย 3 ล้านบาท ( ค่าโอน 50/50 )
รายละเอียด
- Metro Sky Ratchada
- 3,000,000 (68,182 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
15 ประกาศเช่า
32 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เมโทร สกาย รัชดา
ขาย คอนโด ✅ราคาดี ✅คุ้มค่า Metro Sky Ratchada (เมโทร สกาย รัชดา) ห้องสวย ชั้นบนสุด แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง1 ห้องนอน26.72m2ชั้น 8฿2,200,000UPDATE !
เจ้าของขาย ห้องสวย Metro sky Ratchada เมโทรสกาย รัชดา ใกล้ รถไฟใต้ดิน MRT ห้วยขวาง , สุทธิสาร1 ห้องนอน28m2ชั้น 2฿2,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร ฺB ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม91 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿2,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม91 ห้องนอน26m2ชั้น 8฿2,200,000UPDATE !
P-122317 คอนโดฯพร้อมอยู่ เมโทร สกาย รัชดา 1 ห้องนอน ใกล้ MRT รัชดาฯ ราคาดีงาม! | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน27m2ชั้น 4฿2,200,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร ฺB ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม91 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿2,300,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม91 ห้องนอน33m2ชั้น 8฿2,700,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม91 ห้องนอน26m2ชั้น 8฿2,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร ฺB ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม91 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿2,300,000UPDATE !