ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54 28.37 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5855946

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/9
รูป  ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54   28.37 ตร.ม.   1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 8 พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,300,000 (81,072 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28.37 ตร.ม.

แม็กซ์ คอนโดมิเนียม วิภาวดี หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏠 ขายคอนโด Max Condominium วิภาวดี 54

อบอุ่นเหมือนอยู่บ้าน ในทำเลที่เชื่อมต่อทุกความสะดวก

หากคุณกำลังมองหา “บ้านหลังแรก” ที่เป็นมากกว่าที่พักอาศัย ห้องนี้คือคำตอบ ด้วยการออกแบบที่โปร่งสบาย บรรยากาศเงียบสงบ ให้คุณพักผ่อนได้อย่างเต็มที่ในทุกวัน

✨ รายละเอียดห้อง

📏 ขนาด: 28.37 ตร.ม.

🛌 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

🏢 ชั้น: 8 (ชั้นบน วิวโล่ง ลมดี เป็นส่วนตัว)

🧳 พร้อมอยู่ สภาพห้องดูแลอย่างดี

🌿 จุดเด่นของห้อง

🛋️ Living Area: พื้นที่นั่งเล่นกำลังดี เหมาะดูซีรีส์หรือทำงาน WFH

🛏️ Bedroom: ห้องนอนโปร่ง รับแสงธรรมชาติ

🔇 Privacy: โครงการเงียบสงบ เป็นส่วนตัว เหมาะกับการพักผ่อน

📍 ทำเลดี เดินทางสะดวก (ซอยวิภาวดีรังสิต 54)

🚗 ใกล้ถนนวิภาวดีรังสิต และพหลโยธิน

🎓 ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์ และ ม.ศรีปทุม

🛍️ ใกล้ Central ลาดพร้าว, Union Mall, ตลาดบางเขน

🏥 ใกล้ รพ.วิภาวดี

💰 ราคา 2,300,000 บาท

🤝 ค่าโอนคนละครึ่ง (หรือตามตกลง)

📞 ติดต่อสอบถาม

👩‍💼 คุณนฤมล ครั่งฝา (เกียว)

📱 063-669-6545

• Max Condominium Vibhavadi
  • 2,300,000 (81,072 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แม็กซ์ คอนโดมิเนียม วิภาวดี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส
Kensington Kaset Campus

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Kensington Kaset Campus

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Kaset Campus

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น
LANDMARK AT KASETSART TSH STATION

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ เดอะบริลล์ คอนโด วิภาวดี 60
The Brill Condo Vibhavadi 60

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.วิภาวดี