🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5682346

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 1/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 2/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 3/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 4/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 5/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 6/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 7/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 8/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 9/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11297 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,990,000 (142,694 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
34.97 ตร.ม.

มารุ ลาดพร้าว 15 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : MARU LADPRAO 15 (มารุ ลาดพร้าว 15) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11297 

============= =============

💸 ราคาขาย: 4,990,000 บาท

🌑 ขนาด: 34.97 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 17 | - | ตึก - | ทิศ - 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • MARU LADPRAO 15
  • 4,990,000 (142,694 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 17
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.97 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
MARU LADPRAO 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า MARU LADPRAO 15

85 ประกาศเช่า

ประกาศขาย MARU LADPRAO 15

44 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มารุ ลาดพร้าว 15

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว