🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5649488

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 1/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 2/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 3/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 4/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 5/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 6/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 7/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 8/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 9/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 10/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 11/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 12/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 13/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,490,000 (52,025 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
28.64 ตร.ม.

ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11005 

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,490,000 บาท (ฟรี ค่าใช้จ่ายวันโอน) 

🌑 ขนาด: 28.64 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 4 | ห้องมุม | ตึก E | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Lumpini Center Ladprao 111
  • 1,490,000 (52,025 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก E
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Center Ladprao 111

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Living Nest Ramkhamhaeng

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
The Niche ID Ladprao 130

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130