🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5877595

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 1/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 2/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 3/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 4/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 5/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 6/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 7/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 8/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 9/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12375 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
5,390,000 (173,871 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Prime Sathorn (ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C12375 

============= =============

💸 ราคาขาย: 5,390,000 บาท

🌑 ขนาด: 31 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 20 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Knightsbridge Prime Sathorn
  • 5,390,000 (173,871 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม