🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5521344

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 1/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 2/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 3/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 4/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 5/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 6/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 7/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 8/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 9/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 10/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 11/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 12/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 13/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 14/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 15/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 16/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 17/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 18/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 19/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 20/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 21/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 22/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 23/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 24/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 25/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 26/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 27/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 28/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 29/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 30/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 31/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 32/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 33/34
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10117  - รูปที่ 34/34
ดูรูปทั้งหมด 34 รูป
8,282,000 (138,033 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
60 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C10117 

============= =============

💸 ราคาขาย: 8,282,000 บาท

🌑 ขนาด: 60 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 21-50 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint
  • 8,282,000 (138,033 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 21-50
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105
Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที