ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4651029

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 1/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 2/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 3/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 4/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 5/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 6/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 7/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 8/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 9/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 10/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 11/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 12/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 13/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 14/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 15/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 16/17
รูป ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ใกล้ BTS เอกมัย (SW001521) - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
18,000,000 (187,539 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 29
95.98 ตร.ม.

ฟูลเลอตัน 1219/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001521

ขายคอนโด Fullerton Sukhumvit ชั้นสูง วิวสวย 2นอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ 

โลเคชัน : BTS เอกมัย

อาคาร : A

ขนาด :95.98 ตารางเมตร

ชั้น :29

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

🐶🐱รับสัตว์เลี้ยง 

ราคาขาย  :  18,000,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Fullerton Sukhumvit หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Fullerton
  • 18,000,000 (187,539 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 29
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 95.98 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Fullerton

1219/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Fullerton

163 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Fullerton

60 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฟูลเลอตัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที