ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5706434

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน  - รูปที่ 1/7
รูป ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน  - รูปที่ 2/7
รูป ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน  - รูปที่ 3/7
รูป ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน  - รูปที่ 4/7
รูป ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน  - รูปที่ 5/7
รูป ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน  - รูปที่ 6/7
รูป ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน  - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,240,000 (40,194 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
30.85 ตร.ม.

ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : PA0753

ที่ตั้ง : ถ. บางแวก แขวงบางแวก เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 10160

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/YHgt3fU2vpXnK4bx8

ขนาดพื้นที่ : 30.85 ตร.ม.

รายละเอียด :

- ชั้น 1 ตึก C

- 1 ห้องนอน

- 1 ห้องน้ำ (ห้องน้ำแยก ไม่อยู่ในห้องนอน)

- 1 ห้องครัว

- มีประตูกั้นห้องครัว กั้นห้องนอน เป็นสัดส่วน

- ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใข้ไฟฟ้า ตามรูป

สิ่งอำนวยความสะดวก :

– สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

– รปภ. กล้องวงจรปิดโครงการ ประตู Key Card

– Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby

– ที่จอดรถ ฟรี 1 สิทธิ์

– สนามหญ้าส่วนกลางขนาดใหญ่

สถานที่ใกล้เคียง : 

- บมจ.โรงพยาบาล อินเตอร์เมดิคัล แคร์ แอนด์ แล็บ

- โรงพยาบาลบางไผ่

- โรงพยาบาลมิตรประชา

- มหาวิทยาลัยสยาม

- วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

- โรงเรียนวัดชัยฉิมพลี

ราคาขาย : 1,240,000 บาท ( ค่าโอน 50/50 ) 

สนใจติดต่อ

คุณธราธิป (เพรช) : 089-103-9271

ID : end_of_horizon

รายละเอียด

  • dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13
  • 1,240,000 (40,194 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.85 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก
Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

logo โครงการ เอสเจ เรสซิเดนซ์ บางแวก 63
SJ Residence Bangwaek 63

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ จรัล การ์เด้น
Jaran Garden

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เซล พลัส สาทร - ราชพฤกษ์