🏢 ขายคอนโด : City Villa (ซิตี้ วิลล่า) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12528
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5903974
เข้าชม :
ซิตี้ วิลล่า บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : City Villa (ซิตี้ วิลล่า)
รหัสทรัพย์ | LNP-C12528
============= =============
💸 ราคาขาย: 1,250,000 บาท
🌑 ขนาด: 32.88 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 2 | - | ตึก F1 | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xY4mx75
☎️ คุณบัส : 094-032-1003
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- City Villa
- 1,250,000 (38,017 บาท/ตร.ม.)
- ตึก F1
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32.88 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
16 ประกาศเช่า
92 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ วิลล่า
ขายคอนโด ซิตี้ วิลล่า อาคาร F2 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์1 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿1,350,000UPDATE !
ขายคอนโด ซิตี้ วิลล่า อาคาร G1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์1 ห้องนอน32m2ชั้น 4฿1,290,000UPDATE !
ขายคอนโดรีโนเวทใหม่ สภาพมือหนึ่ง 100% แต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ซิตี้ วิลล่า ลาดพร้าว City Villa ลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้าBTS ลาดพร้าว 1011 ห้องนอน33m2ชั้น 4฿1,150,000UPDATE !
🔥ขาย 🐱 คอนโดเลี้ยงแมวได้ ซิตี้วิลล่า ลาดพร้าว 130 City Villa Ladprao 130 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101 เพียง 500 เมตร1 ห้องนอน32.88m2ชั้น 5฿1,290,000NEW !
🔥ขายคอนโด ถูกที่สุด ห้องมุม ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง ✨ City Villa ซิตี้ วิลล่า ลาดพร้าว ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTS ลาดพร้าว 1011 ห้องนอน33m2ชั้น 3฿1,290,000UPDATE !
🔥ขาย คอนโดรีโนเวทใหม่ทั้งห้อง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ซิตี้ วิลล่า ลาดพร้าว / City Villa Lat Phrao ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101 / มหาดไทย1 ห้องนอน33m2ชั้น 7฿1,150,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ซิตี้ วิลล่า อาคาร G ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์1 ห้องนอน32m2ชั้น 9฿1,290,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ซิตี้ วิลล่า อาคาร D2 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์1 ห้องนอน33m2ชั้น 9฿1,290,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ซิตี้ วิลล่า อาคาร F2 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์1 ห้องนอน32m2ชั้น 3฿1,190,000UPDATE !