ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5589646

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 1/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 2/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 3/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 4/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 5/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 6/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 7/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 8/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 9/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 10/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 11/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 12/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 13/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 14/15
รูป ขายคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ชั้น 16 ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
5,800,000 (51,786 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 16
112 ตร.ม.

ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : PA2025110054

ที่ตั้ง : 585 ริมถนน จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางอ้อ เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 10700

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/dKCeoG4A868ueUMD6

ขนาดพื้นที่ : 112 ตารางเมตร 

รายละเอียดห้องที่ 1 : 

- 2 ห้องนอน 

- 2 ห้องครัว

- 2 ห้องน้ำ

- 1 โถงอเนกประสงค์

- เครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง

- เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง

- ชั้นวางทีวี 

- เตียง ตู้เสื้อผ้า

- ชั้นวางหนังสือ โคมไฟ

- ผ้าม่าน ราวตากผ้า

- มีห้องน้ำแยกบริเวณเปียก แห้ง ชักโครกอัตโนมัติ (ห้องใหญ่)

- มีโต๊ะรับประทานอาหาร + เก้าอี้ 4 ตัว

- ประตูห้อง Digital Door Lock ระบบรหัส และกุญแจ

- ชุดครัว Build-in

- 1 ที่จอดรถประจำ และ 2 สิทธิ์จอดรถหมุนเวียน

เพิ่มเติม : 

- ยูนิตติดกัน

- ห้องใหญ่ 80 ตร.ม.

- ห้องเล็ก 32 ตร.ม.

สิ่งอำนวยความสะดวก :

- รปภ.รักษาความปลอดภัย 24 ชั่ว โมง Scan ลายนิ้วมือเข้าตึก

- สระว่ายน้ำ fitness

- ร้านสะดวกซื้อ บริการซักอบรีด

- ร้านเสริมสวย 

- ร้านขายยา

- 7-Eleven

สถานที่ใกล้เคียง : 

- ห่างจาก MRT บางอ้อ 700 เมตร

- ห่างจากรพ.ยันฮี 700 เมตร

- การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย 

- มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

- โรงเรียนทิวไผ่งาม

- Central Pinklao

- Major cineplex

- Tesco Lotus

ราคาขาย : 5,800,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

( 5.8 ล้าน ) 

สนใจติดต่อ

คุณไพศาล : 063-996-4414

คุณบีม  : 095-545-1624

ID : beamwaris

For Sale : City Home Ratchada–Pinklao Condo, 16th Floor, Corner Unit with Chao Phraya River View, Excellent Location Near MRT Bang O

Location : 589 Charansanitwong Road, Bang O Subdistrict, Bang Phlat District, Bangkok 10700

Map : https://maps.app.goo.gl/dKCeoG4A868ueUMD6

Unit Size : 112 sq.m.

Room Details :

- 2 Bedrooms

- 2 Kitchens

- 2 Bathrooms

- 1 Multipurpose Living Area

- 4 Air Conditioners

- 2 Water Heaters

- TV shelf

- Bed & Wardrobe

- Bookshelf & Lamp

- Curtains & Clothes Drying Rack

- Separate wet & dry bathroom area, automatic toilet 

(main bathroom)

- Dining table + 4 chairs

- Digital door lock (password & key)

- Built-in kitchen

- 1 Fixed parking space + 2 floating parking rights

Additional Information :

- Adjacent units

- Large unit: 80 sq.m.

- Small unit: 32 sq.m.

Facilities:

- 24-hour security & fingerprint access

- Swimming pool & fitness

- Convenience store, laundry service

- Beauty salon

- Pharmacy

- 7-Eleven