🏢 ขายคอนโด : Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10179

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5526770

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10179  - รูปที่ 1/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10179  - รูปที่ 2/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10179  - รูปที่ 3/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10179  - รูปที่ 4/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10179  - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,200,000 (74,576 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
29.5 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33 ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33 (แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C10179 

============= =============

💸 ราคาขาย: 2,200,000 บาท

🌑 ขนาด: 29.50 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 16 | - | ตึก C | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33
  • 2,200,000 (74,576 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

logo โครงการ สตาร์ วิว
Star View

4.3 กม.

logo โครงการ การ์เด้น คอร์ท
Garden Court

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ สุขสวัสดิ์ โมเดิร์น คอนโด วิว
Suksawat Modern Condo View

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33