🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5868755

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 1/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 2/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 3/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 4/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 5/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 6/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 7/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 8/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 9/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 10/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 11/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 12/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 13/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12333 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,660,000 (56,908 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
29.17 ตร.ม.

แอสปาย ศรีนครินทร์ ประเวศ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Aspire Srinakarin (แอสปาย ศรีนครินทร์) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C12333 

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,660,000 บาท

🌑 ขนาด: 29.17 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 2 | - | ตึก A | ทิศเหนือ 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Aspire Srinakarin
  • 1,660,000 (56,908 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.17 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Aspire Srinakarin

11 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Aspire Srinakarin

14 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์
คอนโดให้เช่า Elements Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Elements Srinakarin

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรีโอ การ์เด้น
The Trio Garden

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ นายน์ เพลส
The Ninth Place

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เซนต์ ชาร์ม คอนโดมิเนียม
St.Charm Condominium

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ สวัสดี กรุงเทพ