ขายคอนโด Ashton Asoke ชั้นสูง Built-in สวย พร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สุขุมวิท (SW001273)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4565464
เข้าชม :
แอชตัน อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW001273
ขายคอนโด แอชตัน อโศก ชั้นสูง Built-in สวย ทำเลดีใกล้ MRT สุขุมวิท
โลเคชัน : MRT สุขุมวิท
ขนาด :34 ตารางเมตร
ชั้น :33
ประเภทห้อง :1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 8,500,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)
เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน
- แอร์
- ตู้เย็น
- เครื่องทำน้ำอุ่น
=======================
สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มีคอนโด Ashton Asoke หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- Ashton Asoke
- 8,500,000 (250,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 33
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1017 ประกาศเช่า
140 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน อโศก
ขายคอนโด Ashton Asoke สุขุมวิท 21 แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ ติด BTS อโศก MRT สุขุมวิท- SW0032031 ห้องนอน30m2ชั้น 17฿7,600,000UPDATE !
For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก2 ห้องนอน47m2ชั้น 42฿15,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1758103)1 ห้องนอน33.31m2ชั้น 12฿6,700,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2262393)1 ห้องนอน30m2ชั้น 17฿7,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 565551)1 ห้องนอน33.84m2ชั้น 18฿9,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2801601)1 ห้องนอน31m2ชั้น 31฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1893771)2 ห้องนอน65m2ชั้น 43฿21,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2801602)1 ห้องนอน31m2ชั้น 31฿8,000,000UPDATE !
#A124235 ✅ 5/11/68 ขายคอนโด Ashton Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน31m2ชั้น 15฿8,000,000UPDATE !
🔥ราคาสุดฮอต 7.1 ลบ🔥 1 นอน 34 ตร.ม. ทำเลดี ใจกลางอโศก ติด MRT สุขุมวิท 20 ม. และ BTS อโศก 230 ม. ที่คอนโด Ashton Asoke / ขายคอนโด1 ห้องนอน34m2ชั้น 15+฿7,100,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3 กม.
2.1 กม.
5.4 กม.
2.6 กม.
4.1 กม.
3.1 กม.
2.4 กม.
3.4 กม.
4.2 กม.
0 กม.
3.3 กม.
2.6 กม.