ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5320887

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 1/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 2/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 3/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 4/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 5/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 6/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 7/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 8/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 9/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 10/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 11/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 12/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 13/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 14/15
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
9,300,000 (129,167 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.

แอนโดรเมด้า บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม พระตำหนัก

  • ขนาด: 72 ตร.ม.
  • จำนวนห้องนอน: 2
  • จำนวนห้องน้ำ: 2
  • ราคา: 9,300,000 บาท (สิทธิ์ต่างชาติ) — ผู้ขายออกค่าธรรมเนียมโอน

ห้องกว้างและสว่าง พื้นที่นั่งเล่นแบบเปิดโล่ง มีหน้าต่างบานใหญ่และระเบียง ให้ความรู้สึกโปร่งสบาย ครัวพร้อมอุปกรณ์ครบครัน

ทำเลดีเยี่ยม:

เดินเพียงไม่กี่นาทีถึงชายหาดโคซี่ และใกล้กับพระใหญ่ วอล์กกิ้งสตรีท และหาดจอมเทียน

สิ่งอำนวยความสะดวกในอาคาร:

  • สระว่ายน้ำอินฟินิตี้บนชั้น 25 พร้อมวิวพาโนรามา
  • ฟิตเนสครบครัน
  • ซาวน่า จากุซซี่ และสระไฮโดรเทอราพี
  • ห้องสมุด เลานจ์ และห้องบันเทิง
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมกล้องวงจรปิดและคีย์การ์ด
  • บริการคอนเซียร์จ และห้องประชุม
  • สนามเด็กเล่น

📞 ติดต่อเพื่อเข้าชมห้องได้เลยวันนี้!

📱 คุณนิ (ไทย/อังกฤษ): 097 978 9624

🌐 เว็บไซต์: www.raskamin.com

รายละเอียด

  • ANDROMEDA
  • 9,300,000 (129,167 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า ANDROMEDA

10 ประกาศเช่า

ประกาศขาย ANDROMEDA

74 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอนโดรเมด้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิกซ์ พัทยาใต้
Unixx South Pattaya

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คลาวด์
The Cloud

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เดอะ พีค ทาวเวอร์ พัทยา
The Peak Towers Pattaya

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ โคซี่ บีช วิว คอนโดมิเนียม
Cozy Beach View Condominium

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ คลิฟ