ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5375808

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 1/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 2/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 3/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 4/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 5/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 6/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 7/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 8/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 9/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 10/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 11/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 12/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 13/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 14/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 15/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 16/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 17/18
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน Villa Lasalle สุขุมวิท 105 - ลาซาล 18 ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS แบริ่ง - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
3,350,000 (60,909 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.

วิลล่า ลาซาล บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0324

ที่ตั้ง : 18 ถ.ลาซาล แขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 10260

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/HqS5m5FAYaSbUhwK9

ขนาดพื้นที่ : 55 ตรม.

รายละเอียด

- ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ 

- ระเบียงคู่หันหน้าทางทิศดะวันออก ติดฟิล์มกันร้อนทั้งห้อง

- 2 ห้องนอน

- 2 ห้องน้ำ

- 1 ห้องรับแขก

- 1 ห้องครัว

- 1 ที่จอดรถ

- ตกแต่งคุมโทน เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

- โครงการเงียบสงบ เป็นส่วนตัว เดินทางสะดวก เชื่อมต่อเมืองได้ง่าย

- สวนชั้นดาดฟ้า

- Exclusive Key Card / 24 Hours Security

สถานที่ใกล้เคียง

- BTS แบริ่ง 1 km. / MRT ศรีด่าน (สายสีเหลือง) 3 km.

- ตลาดสด

- The Coast Bangkok 

- โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

- อิมพิเรียลเวิลด์สำโรง

- รพ.ไทยนครินทร์

ราคาขาย : 3,350,000 บาท (ค่าใช้จ่ายการโอนทั้งหมด 50/50)

สนใจติดต่อ (เจ้าของขายเอง)

คุณเงิน : 092-9945549

ID : nunnechan

รายละเอียด

  • Villa Lasalle
  • 3,350,000 (60,909 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Villa Lasalle

6 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Villa Lasalle

28 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิลล่า ลาซาล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง
Lumpini Ville Lasalle - Bearing

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง