ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5968283

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 1/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 2/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 3/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 4/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 5/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 6/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 7/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 8/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 9/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 10/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 11/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 12/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 13/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 14/15
รูป ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
3,799,000 (73,058 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

“คอนโด 2 นอน ติด MRT บางซ่อน ห้องกว้าง สภาพดี”

✅ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น)

🔥 ขาย U Delight บางซ่อน ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า 2 ห้องนอน ห้องกว้าง รายได้ 30k+ กู้ได้!

💰 ราคาพิเศษ 3,799,000 บาท (ผ่อนเริ่มต้น 15,xxx / เดือน)

🎁 จองวันนี้ ฟรีทุกค่าใช้จ่ายวันโอน!

✨ จุดเด่น

• เดินทางสะดวกสบาย ติด MRT บางซ่อน เพียง 200 เมตร

• ห้องขนาดใหญ่ 52 ตร.ม. แบ่งสัดส่วนลงตัว 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

• ใกล้แหล่งงานขนาดใหญ่ เช่น SCG และใกล้ทางด่วนขั้นที่ 2

• โปรโมชั่นพิเศษ ฟรีทุกอย่างวันโอน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด: 52 ตร.ม.

• 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ

• ชั้น: 6

• รายได้ 30,000+ เป็นเจ้าของได้เลย

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

• เข้า-ออกด้วยระบบ Key Card

• กล้องวงจรปิด (CCTV)

• ฟิตเนส (Fitness)

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• MRT บางซ่อน (เพียง 200 เมตร)

• Gateway บางซื่อ

• สำนักงานใหญ่ SCG

• โรงพยาบาลนนทเวช

• โรงพยาบาลวิภาวดี

• ใกล้ทางด่วนขั้นที่ 2

รหัสทรัพย์ BES 1080

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • U Delight @ Bangson Station
  • 3,799,000 (73,058 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง