ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 )

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5402058

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 1/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 2/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 3/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 4/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 5/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 6/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 7/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 8/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 9/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 10/11
รูป ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,150,000 (47,917 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.

ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Meenny675

ขาย !! #ไอคอนโดงามวงศ์วาน2 🏢✅

ชั้น 3 ตึก A ขนาด24 ตรม. 

ราคาเพียง 1.15ล้านบาท

พร้อมอยู่🎉

ไอคอนโดงามวงศ์วาน2

ค่าส่วนกลาง 45บาท/ตรม

จอดรถได้ห้องละ1คัน

มีสระน้ำและฟิตเนส

ฟรีค่าโอน

📍Location :

https://maps.app.goo.gl/gzfEDyWVRXCv2Ro86?g_st=ipc

นัดดูห้อง/สอบถามพรีวงเงิน

ติดต่อ คุณมีน

โทร.

082-323-2498

หรือแอดไลน์ ไอดี : @happyhome456 (มี@)

รายละเอียด

  • iCondo Ngamwongwan 2
  • 1,150,000 (47,917 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
iCondo Ngamwongwan 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2
คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน
Hallmark Ngamwongwan

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ไอคอนโด งามวงศ์วาน
iCondo Ngamwongwan

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ เดอะ สตาร์ งามวงศ์วาน
The Star Ngamwongwan

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

Don Chedi Mansion 2

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที