🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5481415

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 1/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 2/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 3/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 4/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 5/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 6/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 7/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 8/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 9/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 10/11
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร / 2 ห้องนอน E037 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,200,000 (70,541 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 17
59.54 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร 49/46 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 Life @ Ratchada - Sutthisan - ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร

(FOR SALE)

รหัสทรัพย์ : E037

รายละเอียด

- พื้นที่ 59.54 ตร.ม.

- ชั้น 17

- 2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำ

✨ ราคา 4.2 ล้านบาท !! (ค่าโอน 50/50)

___________________________

📞สอบถาม / นัดชม

✨ Ratchada property

"ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ เพื่อบ้านที่คุณวางใจ"

📲  Tel : 081 148 6655

💬 LINE : @‌ratchadaproperty

✨ บ้านที่ใช่ เริ่มจากทีมที่เข้าใจ

บริการด้วยใจ มั่นใจในทุกดิลอสังหาฯ

❤️ เพราะเราไม่ได้มองเห็น "บ้านหลังหนึ่ง"

แต่เรามองเห็น "จุดเริ่มต้นของชีวิตใหม่"

รายละเอียด

  • Life @ Ratchada - Suthisan
  • 4,200,000 (70,541 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 17
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 59.54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Life @ Ratchada - Suthisan

49/46 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท รัชดา - สุทธิสาร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17
Quinn Ratchada 17

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก