✨ ขาย ไลฟ์ อโศก ไฮป์ ✨ ราคา 6,250,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5446637
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก ไฮป์ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ไลฟ์ อโศก ไฮป์ ✨
CD-098398
ราคา 6,250,000 บาท
🏠 ขนาด 40 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Life Asoke Hype
- 6,250,000 (156,250 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 30+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
798 ประกาศเช่า
111 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก ไฮป์

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก ไฮป์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2437467)1 ห้องนอน62m2ชั้น 34฿11,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก ไฮป์ พระราม 9 MRT-พระราม 9 มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-121785 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน33m2ชั้น 8฿4,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก ไฮป์ พระราม 9 ห้องมุม MRT-พระราม 9 มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-143364 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน47m2ชั้น 27฿7,795,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก ไฮป์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2836805)2 ห้องนอน100m2ชั้น 2฿14,500,000UPDATE !
ขายด่วน Life Asoke Hype 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 40 ขนาด 30.9 SHN003051 ห้องนอน30.9m2ชั้น 40฿5,750,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.7 กม.
3.7 กม.
4.5 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
3.8 กม.
4.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
3.4 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
4.4 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
3 กม.
0 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
4.9 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.7 กม.
4.5 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
3.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Asoke Hype
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง