For sale Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4636003

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 1/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 2/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 3/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 4/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 5/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 6/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 7/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 8/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 9/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 10/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 11/12
รูป For sale  Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง - SW001488 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,329,000 (140,415 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
30.83 ตร.ม.

ไลฟ์ อโศก ไฮป์ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001488

For sale Life Asoke hype ห้องเปล่า ทำเลทอง 

โลเคชัน:MRT พระราม 9

ขนาด:30.83 ตรม.

ชั้น:9

ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย 4,329,000 บาท

• Life Asoke Hype
  • 4,329,000 (140,415 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.83 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Asoke Hype

826 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Asoke Hype

119 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก ไฮป์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที