ขาย/ให้เช่ า คอนโด Artisan พระราม9

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5776896

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 1/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 2/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 3/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 4/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 5/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 6/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 7/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 8/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 9/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 10/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 11/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 12/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 13/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 14/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 15/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 16/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 17/18
รูป ขาย/ให้เช่ า  คอนโด Artisan พระราม9 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
7,500,000 (96,899 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 30
77.4 ตร.ม.

อาร์ติซาน รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ TK018

ขาย/เช่า คอนโด Artisan พระราม9

ราคาขาย 7.5 ล้านบาท

(เงินสด 7.2 ล้านบาท)

เช่า 35,000 บาท/เดือน

พร้อมเข้าอยู่ 1 มีนาคม 2026

ค่าโอน 50:50

2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | 2 ระเบียง | 77.4 ตร.ม.

อาคาร B ชั้น 30 ห้องนอนมาสเตอร์ใหญ่มาก

บิ้วอินทั้งห้อง Fully furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบทุกอย่าง

มีที่จอดรถ 1คัน

ด้านล่างคอนโดมี :

7-11, Cafe Amazon, ร้านอาหารจีน,ร้านขายยา, ร้านส่งไปรษณีย์, ร้านทำผมทำเล็บ, ร้านนวด

ทำเลเดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายทาง ใกล้สถานีรถไฟใต้ดิน ใกล้ห้างเซ็นทรัลพระราม9, ห้างThe Street, Big-C, Home pro ใกล้ทางขึ้นลงทางด่วนTollway พระราม9

สนใจติดต่อ: คุณส้ม 061-229-8969

Line official: @639gplgz

หรือ Click

https://lin.ee/udX90ji

https://www.no26estates.com/th/list-your-property

รับฝากขายอสังหาริมทรัพย์ บ้าน คอนโด และที่ดิน โดยทีมงานนายหน้าอสังหาริมทรัพย์มืออาชีพ

#ให้เช่าคอนโด

#MRTRama9

#MRTพระราม9

#Artisan

รายละเอียด

  • Artisan Ratchada
  • 7,500,000 (96,899 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก ฺB
  • 2 ห้องนอน
  • 30
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 77.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Artisan Ratchada

98 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Artisan Ratchada

74 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อาร์ติซาน รัชดา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม