ขาย โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ขนาด 2 ห้องนอน วิว สระว่ายน้ำ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5690943
เข้าชม :
เอดจ์ สุขุมวิท 23 6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย โครงการ EDGE SUKHUMVIT 23
ขนาด 2 นอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 30 ทิศเหนือวิวสระว่ายน้ำ
พื้นที่ 62.92 ตร.ม
ขาย 16,590,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง ขายพร้อมผู้เช่า 57,000 บาท/ เดือน
ติดต่อ 095-1389636
Line 0951389636
รายละเอียด
- Edge Sukhumvit 23
- 16,590,000 (263,668 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 30
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62.92 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
469 ประกาศเช่า
165 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23 / Condo For Rent and Sale / 1 Bedroom / 33.5 SQM / BTS Asok / Bangkok1 ห้องนอน33.4m2ชั้น 16฿6,690,000UPDATE !
P-47871 วิวเมืองสวย! EDGE Sukhumvit 23 ใกล้ BTS อโศก 7 ล้านบาท Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน42m2ชั้น 13฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2874600)2 ห้องนอน62.25m2ชั้น 30฿17,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 567094)1 ห้องนอน42m2ชั้น 18฿9,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1997797)1 ห้องนอน43.26m2ชั้น 23฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2359861)2 ห้องนอน65m2ชั้น 31฿15,880,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2255881)1 ห้องนอน42m2ชั้น 14฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 385067)1 ห้องนอน43.24m2ชั้น 18฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 704770)1 ห้องนอน30m2ชั้น 16฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1527800)2 ห้องนอน62.22m2ชั้น 30฿17,600,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23 MD-250848421 ห้องนอน31m2ชั้น 21฿5,150,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23 MD-250710972 ห้องนอน62.92m2ชั้น 29฿16,500,000UPDATE !