ขาย เดอะ พาโน พระราม 3 สวย ถูก พร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5514991
เข้าชม :
เดอะ พาโน 884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขนาด 139.28 ตรม.
ลั้น 14
2 นอน 2 น้ำ
เฟอร์นิเจดร์ครบ
วิวแม่น้ำ
สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
ใกล้ BTS,MRT
ขาย 22,000,000 บาท
เช่า 55,000 บาท
สนใจแอตไลน์ครับ
@841qqlnr(มีแอตข้างหน้าครับ)
Wechat 097-153-2826
WhatsApp 097-153-2826
Tel. 097-153-2826
รายละเอียด
- The Pano
- 22,000,000 (157,955 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 14
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 139.28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
193 ประกาศเช่า
121 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาโน
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134567 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥3 ห้องนอน431.23m2ชั้น 3฿50,300,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-134021 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน180.36m2ชั้น 13฿21,900,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะพาโน บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-116489 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน57m2ชั้น 15฿6,300,000UPDATE !
LTH14244 – Condo for Sale | The Pano Rama 3 | 225 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Chong Nonsi | 38.5 MB | คอนโดขาย เดอะ พาโน พระราม 33 ห้องนอน225m2ชั้น 0฿38,500,000UPDATE !
LTH4018 – The Pano FOR SALE 2 beds 2 baths size 159 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 21.5 MB2 ห้องนอน159m2ชั้น 0฿21,500,000UPDATE !
LTH9524 – The Pano FOR SALE size 274 sqm. 3 beds 4 baths near BTS Chong Nonsi Station ONLY 50 MB3 ห้องนอน274m2ชั้น 20+฿50,000,000UPDATE !
LTH11624-The Pano Rama 3 FOR SALE Size 345 sqm. 5 beds 3 baths Near BTS Surasak Station ONLY 80 MB5 ห้องนอน345m2ชั้น 49+฿80,000,000UPDATE !
LTH10512–The Pano Rama 3 FOR SALE 2 beds 2 baths size 131 Sq.m. Near BTS Chong Nonsi station ONLY 24Mb2 ห้องนอน131m2ชั้น 29+฿24,000,000UPDATE !
LTH5542 – The Pano FOR SALE 2 beds 2 baths size 131.81 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 23 MB2 ห้องนอน131.81m2ชั้น 0฿23,000,000UPDATE !