ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2880647

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,500,000 (102,190 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
34.25 ตร.ม.

เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

1 ห้องนอน 34.25 ตรม. 3.5 ล้านบาท (โอนคนละครึ่ง)

ตึก A ชั้น 3 เลขที่ 34/50

Tel & WhatsApp :

064-594-1426// +66 64-594-1426 

096-264-2999// +66 96-264-2999 

Line : @khuntammy

or link Line : https://lin.ee/91aO8M3

Wechat : khun_tammy

ไม่รับโคเอเจ้นท์

สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี

fahlysa/ice

รายละเอียด

  • The Tree Dindaeng - Ratchaprarop
  • 3,500,000 (102,190 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 34/50
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ สเปซ อโศก - รัชดา
A Space Asoke - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

logo โครงการ คาซ่า คอนโด อโศก - ดินแดง
Casa Condo Asoke - Dindaeng

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เอ สเปซ ไอดี อโศก - รัชดา
A Space ID Asoke - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop