ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5818657

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/10
รูป ขาย -เช่า !! ชั้นสูง 18+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..M Thonglor 10, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
12,500,000 (215,517 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
58 ตร.ม.

เอ็ม ทองหล่อ 10 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย - เช่า !! ชั้นสูง 18++, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, หรูหรา !! Code C20260200020..........M Thonglor 10, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Thonglor 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 58 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 18++

- ห้องหายาก

- ตกแต่งสวย

- สไตล์โมเดิร์น

- หรุหรา

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 12,500,000 บาท

- ราคาเช่า 50,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #mthonglor10 #btsthonglor

รายละเอียด

  • M Thonglor 10
  • 12,500,000 (215,517 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 18++
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
M Thonglor 10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า M Thonglor 10

157 ประกาศเช่า

ประกาศขาย M Thonglor 10

106 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็ม ทองหล่อ 10

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.2 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42