ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5364080

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 1/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 2/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 3/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 4/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 5/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 6/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 7/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 8/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 9/10
รูป ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,690,000 (52,813 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.

เชียงใหม่ วิว เพลส 2 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโด 2 1นอน 1น้ำ 32 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ สนามบินเชียงใหม่ (ID:1167CS)

ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่

·      1 ห้องนอน พร้อมตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน และโต๊ะเครื่องแป้ง

·      1 ห้องนั่งเล่น

·      1 ห้องครัวพร้อมเคาท์เตอร์บิ้วอิน

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้เซ็นทรัลแอร์พอร์ต และสนามบินเชียงใหม่ 

ส่วนกลาง : รปภ. นิติบุคคล สระว่ายน้ำ ที่จอดรถ ลิฟท์ 

เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์, สมาร์ททีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องซักผ้า, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน 

·      3 นาที ถึง เซ็นทรัลแอร์พอร์ต

·      5 นาที ถึง สนามบินเชียงใหม่, กองบิน41

·      7 นาที ถึง โรงพยาบาลเชียงใหม่ใกล้หมอ, เทสโก้โลตัส 

·      14 นาที ถึง ประตูท่าแพ, ถนนคนเดินท่าแพ 

…………………………………………………

ราคาพิเศษ 1,690,000 บาท  

ค่าใช้จ่ายการโอน 50/50

……………………………………………….

รับฝากขาย ปล่อยเช่า บริหารสินทรัพย์ อสังหาฯเชียงใหม่ 

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดเยี่ยมชมได้ที่

LINE: @morecm ( มี @ ด้านหน้า )  คลิ๊กที่นี่  

https://lin.ee/fxhB7b8

อรกัญญา 0832369428 , พิมพ์พิศา 0816561464

รายละเอียด

  • Chiang Mai View Place 2
  • 1,690,000 (52,813 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chiang Mai View Place 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เชียงใหม่ วิว เพลส 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วัน พลัส นายทีน 1,2
One plus nineteen 1,2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า One plus nineteen 1,2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One plus nineteen 1,2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ พรีโอ ซิกเนเจอร์ คอนโด เชียงใหม่
The Prio Signature Condo Chiangmai

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ซีรีโน แอร์พอร์ต
Sereno Airport

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ วัน พลัส มหิดล
One Plus Mahidol

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ เชียงใหม่ วิวเพลส คอนโดมิเนียม