ขาย ห้องสตูดิโอ 21.67 ตร.ม. โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา Noble Revolve Ratchada
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5694827
เข้าชม :
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ
ขนาดห้อง 21.67 ตร.ม.
ชั้น 12X ทิศเหนือ
เฟอร์นิเจอร์ ครับครัน
เดินทางสะดวก ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม
ห้องตกเเต่งพร้อมเข้าอยู่
ราคาเพียง 2.55 ล้านบาท
ค่าโอนภาษีผู้ขายรับหมด
แผนที่ https://maps.app.goo.gl/SniZHdxJNfDVUgC89
=================================
ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999
สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate
https://lin.ee/luSfAxh
สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate
https://lin.ee/K5iYwEr
=================================
ESID-00974
รายละเอียด
- Noble Revolve Ratchada
- 2,550,000 (117,674 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 21.67
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 21.67 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
474 ประกาศเช่า
165 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
DL26030885 ขายคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา(Noble Revolve Ratchada) ใกล้MRT ศูนย์วัฒนธรรม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน27m2ชั้น 35฿3,800,000UPDATE !
DL26040403 ขายคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา (Noble Revolve Ratchada) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน26m2ชั้น 16฿3,600,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-952832 ห้องนอน38.72m2ชั้น 11-15฿5,690,000UPDATE !
ด่วน🔥🔥ปล่อยขาย คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1 (MD-95196)2 ห้องนอน53m2ชั้น 20฿7,500,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Noble Revolve Ratchada รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-260289461 ห้องนอน27m2ชั้น 30-35฿3,800,000UPDATE !
🔥ราคาถูกที่สุด ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน แต่งสวยมาก เฟอร์ครบ ลงทุนหรืออยู่เองก็คุ้มสุด ทำเลดี ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ Noble Revolve Ratchada 11 ห้องนอน22m2ชั้น xx฿2,550,000UPDATE !
For sale Noble Revolve ratchada1 ห้องแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW0004981 ห้องนอน26m2ชั้น 16฿4,420,000UPDATE !
For sale Noble Revolve ratchada1 ห้องแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW0019641 ห้องนอน27m2ชั้น 35฿3,990,000UPDATE !
วิวดีสุด แบบไม่โดนบล๊อค เฟอร์ครบ ทำเลดี เดินไม่ไกลถึงรถไฟฟ้า @ Noble Revolve Ratchada 11 ห้องนอน26m2ชั้น xx฿4,150,000UPDATE !