🔥3.4 MB.🔥ห้องมุม 1นอน ชั้นสูงสุด วิวเลิศมาก พร้อมอยู่ในย่านรัชดา @ Noble Revolve Ratchada
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4595998
เข้าชม :
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
3.4 MB.ห้องมุม 1นอน ชั้นสูงสุด วิวเลิศมาก พร้อมอยู่ในย่านรัชดา @ Noble Revolve Ratchada
.
- ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- 26.65 ตร.ม.
- ชั้นสูง 30+
- วิวเมือง // ทิศเหนือ + ทิศตะวันออก
- แต่งครบจัดพื้นที่ลงตัว เป็นสัดส่วน เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม เข้าอยู่
- ระบบสแกนนิ้วมือก่อนเข้าตึก
- ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม 80 ม.
- อยู่ตรงข้ามห้าง The Esplanade รัชดา, ใกล้ตึกทรู True, AIA และตลาดหลักทรัพย์
.
** เรายินดีบริการ Live สด Video ห้องที่ท่านสนใจ โดยไม่ต้องมาดูด้วยตนเอง เพียงแค่นัดเวลากับเรา
https://bit.ly/3RNlkdP
รหัสทรัพย์ : C200227010
Serve Service Solution
For more information :
T : (66) 2 252 9955
M : (66) 87 696 8665
LINE : @ServePM (สนใจเช่าซื้อ คลิ๊กลิ้งค์ได้เลยค่ะ https://bit.ly/43ffEg5)
สนใจซื้อคอนโด ขายคอนโด เช่าคอนโด หรือดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม
ให้เรา Serve Service Solution ผู้เชี่ยวชาญด้านอสังหาริมทรัพย์ ดูแลคุณถ้
曼谷公寓出租/出售
我们有会说中文的工作人员,有兴趣请联系
WeChat : Servepm
曼谷公寓出租
曼谷公寓出售
曼谷房地产经纪人
#พร้อมเข้าอยู่
#คอนโดขาย #คอนโดให้เช่า #ให้เช่าคอนโด #คอนโดพระราม9
#คอนโดอารีย์ #คอนโด
ลาดพร้าว #คอนโดพญาไท #คอนโดราชเทวี
#คอนโดรัชดา
รายละเอียด
- Noble Revolve Ratchada
- 3,400,000 (127,580 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- xx
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.65 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
469 ประกาศเช่า
163 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

🔥ห้องสตูดิโอ ราคาดีมาก เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งครบ วิวเมือง ทำเลดีมาก ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ Noble Revolve Ratchada1 ห้องนอน25.99m2ชั้น xx฿3,200,000UPDATE !
🔥ด่วน!ราคาดีที่สุด 3.3MB-1นอน ห้องแต่งสวย วิวดี ไม๋โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม 80 ม. @ Noble Revolve Ratchada1 ห้องนอน25.99m2ชั้น xx฿3,300,000UPDATE !
🔥3.4 MB ห้อง1นอน ราคาดีสุดๆ แต่งครบ เฟอร์แน่นมาก วิวเมือง ทำเลดีในย่านรัชดา ติดMRT ศูนย์วัฒนธรรม @ Noble Revolve Ratchada1 ห้องนอน25.99m2ชั้น xx฿3,400,000UPDATE !
🔥ราคาถูกที่สุด ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน แต่งสวยมาก เฟอร์ครบ ลงทุนหรืออยู่เองก็คุ้มสุด ทำเลดี ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ Noble Revolve Ratchada 11 ห้องนอน22m2ชั้น xx฿2,550,000UPDATE !
🔥3.2 MB 1นอน ห้องแต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ ทำเลดีสุด เดินทางง่าย ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ Noble Revolve Ratchada 21 ห้องนอน26.65m2ชั้น xx฿3,200,000UPDATE !
🔥3.8 MB 1นอน แต่งสวย ห้องดี สภาพใหม่ เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีย่านรัชดา ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ Noble Revolve Ratchada1 ห้องนอน25.31m2ชั้น xx฿3,800,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1 MRT-ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-105344 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน21.67m2ชั้น 13฿2,550,000UPDATE !
ขาย Noble Revolve Ratchada 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 26.65 ตารางเมตร1 ห้องนอน26.6m2ชั้น 30฿4,450,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchadaมีคอนโดขาย 97 ประกาศ

2.2 กม.

3.3 กม.
3.5 กม.
2.3 กม.
4.6 กม.
3.3 กม.
4.8 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.8 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
3.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Noble Revolve Ratchada
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)