ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท*

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4821504

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 1/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 2/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 3/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 4/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 5/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 6/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 7/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 8/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 9/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 10/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 11/12
รูป ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท* - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
7,600,000 (271,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.

สโคป พร้อมศรี วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สโคป พร้อมศรี SCOPE PROMSRI คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท*

SCOPE PROMSR เป้นคอนโด Low Rise 8 ชั้น ระดับ Luxury จำนวน 1 อาคาร 146 ยูนิต ตั้งอยู่ริมถนนซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ 1ห้องนอน 28 - 34 ตร.ม.*

พื้นที่ส่วนกลางตกแต่งสไตล์ Modern Tropical ให้ความผ่อนคลายทุกประสาทสัมผัส ศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่สามารถเดินทางได้สะดวก เข้าถึงทุกจุดหมาย ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ Young International Premium ตอบโจทย์การอยู่อาศัยเองและการลงทุนด้วยฟังก์ชันครบครัน

 -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -UFM Fuji Super, RQ49 MALL, Piman 49, The 49 Terrace, Japan Fresh Wholesale Market -โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท -รร.อนุบาลนานาชาตินิวแบมบิโน , รร.อนุบาลนานาชาติดิเออร์ลี่เลินนิ่งเซนเตอร์

*เงื่อนไขเป็นไปตามที่บริษัทฯ กำหนด

สนใจติดต่อ

Tel. 0957587667

รายละเอียด

  • SCOPE PROMSRI
  • 7,600,000 (271,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า SCOPE PROMSRI

27 ประกาศเช่า

ประกาศขาย SCOPE PROMSRI

27 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สโคป พร้อมศรี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.คามิลเลียน

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท