✨ ขาย สาทร การ์เด้นส์ ✨ ราคา 11,880,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5439440
เข้าชม :
สาทร การ์เด้นส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย สาทร การ์เด้นส์ ✨
CD-098367
ราคา 11,880,000 บาท
🏠 ขนาด 109 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Sathorn Gardens
- 11,880,000 (108,991 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 20+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 109 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
129 ประกาศเช่า
101 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ สาทร การ์เด้นส์
#A124272 ✅ 6/1/68 ขายคอนโด Sathorn Gardens 📲📢สอบถาม ld line @condoboy3 ห้องนอน230m2ชั้น 32฿25,000,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ทำเลดี, ชั้นสูง 20++, พร้อมที่จอดรถ Fixed !! 🔥 Code C20230203696...Sathorn Gardens, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน63.7m2ชั้น 20++฿7,600,000UPDATE !
🔥 ขาย- เช่า ! Sathorn Gardens, 1 นอน, 1 ห้องน้ำ, ทำเลติดถนนใหญ่สาทร, ห้องหายาก, ชั้นสูง 17++ !! Code C20260300035 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!1 ห้องนอน94m2ชั้น 17++฿14,500,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า !! ต่ำกว่าราคาตลาด 40% ราคาดีสุดๆ !! Sathorn Gardens, 1 นอน, 1 น้ำ, ชั้นสูง 18+, ที่จอดรถ Fixed! Code C20240400050 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!1 ห้องนอน78m2ชั้น 18++฿7,800,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! ทำเลใจกลางสาทร !! ชั้นสูง 37++, ห้องไซส์ใหญ่, 🔥 Code C20241000019.....Sathorn Gardens, 3 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣3 ห้องนอน200.13m2ชั้น 37++฿25,500,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ทำเลระดับพรีเมียม !! 🔥 Code C20230203695..........Sathorn Gardens, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน96m2ชั้น 1-9฿10,500,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Sathorn Gardens, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 14++, มีที่จอดรถ Fixed, ทำเลดี!! Code C20240800127 พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน78m2ชั้น 14++฿8,250,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า !! Sathorn Gardens, 3 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 25++, ห้องนั่งเล่นกว้าง, ห้องครัวใหญ่ !! Code C20230203722 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣3 ห้องนอน202m2ชั้น 25++฿26,000,000UPDATE !