💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5581745

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 1/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 2/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 3/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 4/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 5/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 6/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 7/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 8/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 9/10
รูป 💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใ💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรกล้มหาวิทยาลัยเกษตร - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,860,000 (55,906 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
33.27 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค เกษตร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💎ขาย ศุภาลัย พาร์ค เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตร

📍ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตร เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ราคา 1.86 ล้านบาท

📱 Line id @oksure 

🔹1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

🔹อาคาร A

🔹ขนาด 33.27 ตร.ม.

🔹ชั้น 3

สัญญาเช่า 1 ปี  

ชำระแรกเข้า 3 เดือน ( ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน + ประกัน 2 เดือน)

📍 Google maps : https://share.google/SCmvjld82MTsrBZsJ

สามารถนัดชมห้องได้ทุกวันไม่มีวันหยุดค่ะ 

สนใจติดต่อ 

✉️ Line id : @oksure

📱 Tel. 081-819-2288 k.Book

Tiktok: @oksure.agency

Youtube: @oksureagency

FB : Oksure Agency 

รับปรึกษา รับฝาก ซื้อ ขาย เช่า คอนโดมิเนียม บ้าน ที่ดิน

ประสบการณ์มากกว่า 10 ปี มากกว่า 3,000 ทรัพย์

รายละเอียด

  • Supalai Park Kaset
  • 1,860,000 (55,906 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai Park Kaset

105 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เกษตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น