ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5636849

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 1/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 2/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 3/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 4/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 5/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 6/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 7/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 8/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 9/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 10/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 11/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 12/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 13/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 14/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 15/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 16/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 17/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 18/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 19/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 20/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 21/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 22/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 23/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 24/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 25/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 26/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 27/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 28/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 29/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 30/31
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม 5917681 - รูปที่ 31/31
ดูรูปทั้งหมด 31 รูป
8,490,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
2 ชั้น
87 ตร.ว.

บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 242 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุขเอม การ์เด้นโฮม บนทำเลของ นาเกลือ, ชลบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿8,490,000 (฿35,083/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿52,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • 8,490,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 87 ตร.ว.
  • 242 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์ คอนโด พัทยากลาง
คอนโดให้เช่า The Trust Condo Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Central Pattaya

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ พัทยา พอช
Pattaya Posh

0 กม.

พัทยา

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

พัทยา ไนท์ บาซ่า

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ทิฟฟานี่โชว์ พัทยา

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

พิพิธภัณฑ์ยางพารา

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2900311)
    ขายบ้านเดี่ยว
    บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2900311)
    บางละมุง ชลบุรี