ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5772656

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 1/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 2/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 3/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 4/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 5/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 6/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 7/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 8/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 9/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 10/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 11/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 12/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 13/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 14/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 15/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 16/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 17/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 18/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 19/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 20/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 21/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 22/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 23/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 24/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 25/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 26/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 27/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 28/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 29/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 30/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 31/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 32/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 33/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 34/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 35/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 36/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 37/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 38/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 39/40
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต 1053734 - รูปที่ 40/40
ดูรูปทั้งหมด 40 รูป
27,000,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
80 ตร.ว.

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿27,000,000 (฿103,846/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • 27,000,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 80 ตร.ว.
  • 260 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ลากูน
Supalai Lagoon

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Lagoon

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lagoon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

logo โครงการ โมโน เกาะแก้ว ภูเก็ต
Mono Koh Kaew Phuket

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ สุพิชฌาย์ ชิโน เกาะแก้ว
Supicha Sino Kohkaew

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ สุพิชฌาย์ ชิโนเกาะแก้ว 8
Supicha Sino Kohkaew 8

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ภูเก็ต อินเตอร์ วิลล่า
Phuket Inter Villa

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ชวนชื่นลากูน
Chuan Chuen Lagoon

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 4 Bed 4 Bath 204 SQ.M Setthasiri Kohkaew Retreat