ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5647398

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 1/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 2/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 3/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 4/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 5/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 6/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 7/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 8/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 9/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 10/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 11/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 12/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 13/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 14/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 15/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 16/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 17/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 18/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 19/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 20/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 21/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 22/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 23/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 24/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 25/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 26/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 27/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 28/29
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว 5927185 - รูปที่ 29/29
ดูรูปทั้งหมด 29 รูป
15,000,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
54 ตร.ว.

บุราสิริ เกาะแก้ว เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿69,444/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Burasiri Kohkaew
  • 15,000,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ว.
  • 216 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Burasiri Kohkaew

4 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บุราสิริ เกาะแก้ว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ สราญสิริ เกาะแก้ว
Saransiri Kohkaew

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

ประกาศให้เช่า Saransiri Kohkaew

มีประกาศให้เช่า 13 ประกาศ

ประกาศขาย Saransiri Kohkaew

มีประกาศขาย 5 ประกาศ

logo โครงการ ฮาบิเทีย เกาะแก้ว – ภูเก็ต
Habitia Kohkaew_Phuket

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ คราวน์ เอสเตท ดัลลิช โร้ด