✨ ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 50 ✨ ราคา 4,700,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6017804
เข้าชม :
ริทึ่ม สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 50 ✨
CD-128274
ราคา 4,700,000 บาท
🏠 ขนาด 46 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 50
- 4,700,000 (102,174 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 30+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
318 ประกาศเช่า
71 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 50
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2828376)2 ห้องนอน65m2ชั้น 25฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2742968)2 ห้องนอน65m2ชั้น 10฿11,130,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1763096)2 ห้องนอน65m2ชั้น 9฿9,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2798902)2 ห้องนอน65m2ชั้น 17฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2097567)2 ห้องนอน66m2ชั้น 8฿10,000,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2589063)2 ห้องนอน65.5m2ชั้น 25฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 674851)2 ห้องนอน65m2ชั้น 25฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2410021)2 ห้องนอน65m2ชั้น 16฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2484625)2 ห้องนอน58m2ชั้น 30฿7,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2604660)2 ห้องนอน65m2ชั้น 25฿8,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส1 ห้องนอน45m2ชั้น 11฿5,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 135 ประกาศ