ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6082475

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 1/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 2/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 3/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 4/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 5/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 6/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 7/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 8/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 9/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 10/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 11/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 12/13
รูป ขาย รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,990,000 (30,152 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.

รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย!! รหัส PP112 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น

.

ห้องขนาด 66.00 ตรม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ชั้น 7

มีที่จอดรถ

.

ราคา 1.99 ล้านบาท

.

สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ 

โทร: 085-900-7848

065-056-8925

Line: @propertyplus (มี@)

https://lin.ee/vlbVj2o

รายละเอียด

  • Regent Home 6/1 Prachacheun
  • 1,990,000 (30,152 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Regent Home 6/1 Prachacheun

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น
Richpark @ Bangson Station

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ นิช โมโน รัชวิภา