ขาย รหัส PP047 คอนโด Nara 9 (นารา 9)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5972018
เข้าชม :
นารา ไนน์ สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP047 คอนโด Nara 9
ห้องขนาด 39.00 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 7 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ราคา 4.8 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- Nara 9
- 4,800,000 (123,077 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
224 ประกาศเช่า
93 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นารา ไนน์

🔥ขาย - เช่า !! Nara 9, ทำเลใจกลางเมือง !! 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ !! Code C20231100220 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน39m2ชั้น 5-15฿5,000,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 Code C20221200838..........Nara 9, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องมุม, ห้องหายาก, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน78m2ชั้น 5-15฿11,800,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣1 ห้องนอน38.44m2ชั้น 27++฿4,750,000UPDATE !
คอนโด สตูดิโอ ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2812255)1 ห้องนอน39m2ชั้น 7฿4,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2393836)2 ห้องนอน66m2ชั้น 21฿9,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1770606)1 ห้องนอน43m2ชั้น 26฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546700)2 ห้องนอน66m2ชั้น 10฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546699)2 ห้องนอน66m2ชั้น -฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1930615)2 ห้องนอน65.86m2ชั้น 26฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 852871)2 ห้องนอน66m2ชั้น 29฿12,000,000UPDATE !