✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨ ราคา 1,980,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5871833

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨  ราคา 1,980,000 บาท - รูปที่ 1/5
รูป ✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨  ราคา 1,980,000 บาท - รูปที่ 2/5
รูป ✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨  ราคา 1,980,000 บาท - รูปที่ 3/5
รูป ✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨  ราคา 1,980,000 บาท - รูปที่ 4/5
รูป ✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨  ราคา 1,980,000 บาท - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,980,000 (63,871 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
31 ตร.ม.

ยู วิภา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨

CD-113897

ราคา 1,980,000 บาท

🏠 ขนาด 31 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่

✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

📞 Call: 093-824-5566

📱 Line: @jsarealestate

💬 WhatsApp: +66 93-824-5566

🌐 www.jsa.co.th

✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨

#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate

รายละเอียด

  • U Vibha - Ladprao
  • 1,980,000 (63,871 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า U Vibha - Ladprao

14 ประกาศเช่า

ประกาศขาย U Vibha - Ladprao

20 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู วิภา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 277 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.2 กม.

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร