ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวัสดิการนายทหาร 5872313
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5645518
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
19,500,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
187 ตร.ว.
บางเขน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสวัสดิการนายทหาร บนทำเลของ ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿19,500,000 (฿65,000/ตรม.)
รายละเอียด
- 19,500,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 187 ตร.ว.
- 300 ตร.ม.
- 3 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

🏡 3 Storey Townhome,Patio Watcharapol-Ramintra Near MRT Watcharapol19 ตร.วา3 ชั้น฿4,590,000UPDATE !
ขายบ้านเดี่ยว โครงการ ไพรเวทพาร์ค ชวนชื่น ซิตี้ 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ55 ตร.วา2 ชั้น฿5,690,000UPDATE !
ขายบ้านเดี่ยว โครงการ แกรนด์ คริสตัล เอกมัย-รามอินทรา 2 ชั้น 5 ห้องนอน 8 ห้องน้ำ238 ตร.วา2 ชั้น฿120,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ คาซ่า เลเจ้นด์ เกษตร-นวมินทร์ 3 ชั้น 6 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ94.9 ตร.วา3 ชั้น฿25,900,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ เกษตร-นวมินทร์ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ126 ตร.วา2 ชั้น฿28,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ เบลล์พาร์ค 1 ชวนชื่น ซิตี้ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ56 ตร.วา2 ชั้น฿9,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ บ้านสวนราชา เกษตร - นวมินทร์ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ66.4 ตร.วา2 ชั้น฿11,500,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ รสา สแปนิช คอร์ทยาร์ด 2 ชั้น 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ60 ตร.วา2 ชั้น฿10,900,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ อารีน่า พาร์ค ชวนชื่นซิตี้ 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ93.9 ตร.วา2 ชั้น฿12,500,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ เดอะ มาสเตอร์ เอกมัย-รามอินทรา 2 ชั้น 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ182 ตร.วา2 ชั้น฿55,000,000UPDATE !