ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ธีรินทร์ เพชรเกษม 48 5643052
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5563001
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
4,200,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
25 ตร.ว.
บางแค กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 167 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธีรินทร์ เพชรเกษม 48 บนทำเลของ บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,200,000 (฿25,150/ตรม.)
รายละเอียด
- 4,200,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 25 ตร.ว.
- 167 ตร.ม.
- 2 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายบ้านเดี่ยวกรานาดา ปิ่นเกล้า (GRANADA Pinklao) อยู่ถนนบรมราชชนนี แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา184 ตร.วา2 ชั้น฿38,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-จรัญสนิทวงศ์ 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ76.9 ตร.วา2 ชั้น฿10,300,000UPDATE !
ขายบ้าน แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด เพชรเกษม - กาญจนา บางไผ่ เขต บางแค กรุงเทพ CX-148577 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅165.5 ตร.วา2 ชั้น฿57,000,000UPDATE !
ขายบ้าน เซนโทร เพชรเกษม - บางแค หลักสอง เขต บางแค กรุงเทพ CX-140555 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅73.6 ตร.วา2 ชั้น฿17,690,000UPDATE !
ขายบ้าน เอเวอร์กรีน ซิตี้ หน้ากว้าง บางแคเหนือ เขต บางแค กรุงเทพ CX-142910 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅95 ตร.วา2 ชั้น฿15,000,000UPDATE !
ขายบ้าน บ้านมัณฑนา เพชรเกษม - บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-115747 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅79 ตร.วา2 ชั้น฿8,000,000UPDATE !

[ลดกระหน่ำ] ขายบ้านเดี่ยวหรูแปลงมุม บางกอกบูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ สาทร-ราชพฤกษ์ 120 ตร.ว. ทำเลศักยภาพใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย120 ตร.วา2 ชั้น฿24,500,000UPDATE !