ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156

ขาย
ทาวน์เฮ้าส์

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5563034

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 1/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 2/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 3/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 4/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 5/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 6/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 7/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 8/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 9/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 10/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 11/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 12/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 13/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 14/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 15/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร 5779156 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
9,500,000
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
3 ชั้น
42 ตร.ว.
170 ตร.ม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿55,882/ตรม.)

รายละเอียด

  • 9,500,000
  • 3 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 42 ตร.ว.
  • 170 ตร.ม.
  • 4 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101
Regent Orchid Sukhumvit 101

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท
S&S Sukhumvit

2.1 กม.

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ปุณณวิถี 33

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

BTS ปุณณวิถี

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายทาวน์เฮ้าส์ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  •  ขาย โฮมออฟฟิศ ใจกลางสุขุมวิท 5 นาทีถึง BTS บางจาก จอดรถ 2 คัน