ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี โทร 0955752068 คุณชมพู

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5226558

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี  โทร 0955752068 คุณชมพู - รูปที่ 1/6
รูป ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี  โทร 0955752068 คุณชมพู - รูปที่ 2/6
รูป ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี  โทร 0955752068 คุณชมพู - รูปที่ 3/6
รูป ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี  โทร 0955752068 คุณชมพู - รูปที่ 4/6
รูป ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี  โทร 0955752068 คุณชมพู - รูปที่ 5/6
รูป ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี  โทร 0955752068 คุณชมพู - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,500,000 (96,419 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
36.3 ตร.ม.

ดิ ยูนีค แอท คูเมือง เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ดี ยูนีค แอท คูเมือง ทำเลทอง ห้องสวย ราคาดี โทร 0955752068 คุณชมพู

แบบสตูดิโอ พื้นที่ 36.3 ตารางเมตร ชั้น 3

มีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบถ้วน หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

พิกัดโครงการ:

https://goo.gl/maps/oKU7yTopoWvY5Rmk6

คอนโดติดตั้งระบบความปลอดภัยไว้อย่างสูง สะดวกสะบายและปลอดภัย ข้างล้างมีห้องฟิตเนต ซาวน่าและสระว่ายน้ำ

สถานที่ใกล้เคียง:

-ใกล้เซเว่นอีเลเว่น, ธนาคารและร้านอาหาร

-ใกล้ห้างเมย่า ถนนนิมมานเพียง 5 นาที

-10 นาทีจากเซ็นทรัลเชียงใหม่แอร์พอร์ต

ราคาขาย 3.5 ล้าน ฟรีโอน

สนใจติดต่อ

โทร: 095-5752068 ชมพู

Line ID: huanglixia

WhatApp: +66955752068

Wechat: MS_huanglixia

รายละเอียด

  • The Unique Condo @koomuang
  • 3,500,000 (96,419 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.3 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
d'VIENG Santitham Chiangmai

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

Hillside Condominium 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน
Palm Springs Nimman Fountain

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ นครพิงค์ คอนโดมิเนียม