ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5653271

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 1/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 2/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 3/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 4/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 5/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 6/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 7/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 8/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 9/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 10/11
รูป ขาย คอนโดหรู Sukhumvit Suites ซ.สุขุมวิท 13 ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,550,000 (113,750 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
40 ตร.ม.

สุขุมวิท สวีท วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

:: รายละเอียด ::
- คอนโด Sukhumvit Suites 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 16
- พื้นที่ใช้สอย 40 ตรม.
- ครัวแยกเป็นสัดส่วน
- ตกแต่ง Built-in ทั้งห้อง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- ค่าส่วนกลางประมาณ 50 บาท/ตร.ม./เดือน

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- BTS นานา ประมาณ 300 ม.
- MRT สุขุมวิท ประมาณ 700 ม.
- Terminal 21 อโศก ประมาณ 700 ม.
- สวนเบญจสิริ ประมาณ 1.5 กม.

ราคา: 4,550,000 บาท
ค่าใช้จ่าย ณ วันโอน: ฝ่ายละครึ่ง

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com/
นายทุนรับขายฝาก-จำนอง รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย

รายละเอียด

  • Sukhumvit Suite
  • 4,550,000 (113,750 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Sukhumvit Suite

78 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Sukhumvit Suite

66 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สุขุมวิท สวีท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit