A033576 Sukhumvit Suite
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005906
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
สุขุมวิท สวีท วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Sukhumvit Suite
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 50 sqm
Selling Price : 5,700,000
Reference ID : A033576
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Sukhumvit Suite
- 5,700,000 (114,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 23
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 50 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
72 ประกาศเช่า
60 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ สุขุมวิท สวีท
🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]1 ห้องนอน55.08m2ชั้น 19฿3,946,000UPDATE !
ห้องใหญ่ ฟังก์ชันลงตัว พร้อมอยู่ ใจกลางสุขุมวิท Sukhumvit Suites ใกล้ BTS นานา1 ห้องนอน40m2ชั้น 1x฿4,550,000UPDATE !
ขายคอนโด สุขุมวิท สวีท (Sukhumvit Suite) ชั้นสูง ตกแต่งสวย ทำเลดีมาก ใกล้ BTS นานา (SW002121)1 ห้องนอน39m2ชั้น 23฿4,990,000UPDATE !
ขาย Sukhumvit Suite (สุขุมวิท สวีท) เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน39m2ชั้น 23฿4,990,000UPDATE !
ขายคอนโด สุขุมวิท สวีท (Sukhumvit Suite) ชั้นสูง ตกแต่งสวย ทำเลดีมาก ใกล้ BTS นานา- SW0031871 ห้องนอน47m2ชั้น 27฿5,500,000UPDATE !
ขายคอนโด สุขุมวิท สวีท (Sukhumvit Suite) ชั้นสูง ตกแต่งสวย ทำเลดีมาก ใกล้ BTS นานา1 ห้องนอน50m2ชั้น 23฿5,750,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท สวีท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 566599)1 ห้องนอน60.8m2ชั้น 15฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท สวีท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 891542)1 ห้องนอน58.58m2ชั้น 26฿5,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท สวีท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 387289)2 ห้องนอน206m2ชั้น 41฿13,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท สวีท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2017964)1 ห้องนอน125m2ชั้น -฿10,815,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
2 กม.
2.8 กม.