ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5971999

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว - รูปที่ 1/7
รูป ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว - รูปที่ 2/7
รูป ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว - รูปที่ 3/7
รูป ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว - รูปที่ 4/7
รูป ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว - รูปที่ 5/7
รูป ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว - รูปที่ 6/7
รูป ขาย คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร) ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางบัว - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,000,000 (68,182 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.

น็อตติ้ง ฮิลล์ พหล - เกษตร บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

“ขายด่วนราคาขาดทุน ใกล้รถไฟฟ้าสถานีบางบัว”

✅ Notting Hill Phahol-Kasetsart (น็อตติ้ง ฮิลล์ พหลฯ-เกษตร)

“ข้อมูล”

🔥 ขาย Notting Hill พหลฯ-เกษตร ทำเลดี ติดถนนพหลโยธิน ห้องมุม ราคาขาดทุน

💰 ราคา 3,000,000 บาท

(ค่าโอนคนละครึ่ง | ราคานี้ไม่รวมค่าเอเจ้นท์)

✨ จุดเด่น

• ขายราคาขาดทุน คุ้มค่าที่สุด

• ห้องมุมสุด เป็นส่วนตัว

• ติดถนนพหลโยธิน เดินทางสะดวก

• ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีบางบัว เพียง 500 เมตร

• มีสกายวอล์คหน้าคอนโดเชื่อมต่อไปยังสถานีรถไฟฟ้า

• เหมาะสำหรับอยู่อาศัยเองหรือซื้อเพื่อปล่อยเช่า

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 44 ตร.ม.

• ชั้น 4 ห้องมุมสุด

• 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ

• 1 ห้องนั่งเล่น + ครัวเปิด

• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

(ตามมาตรฐานโครงการ)

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีบางบัว (500 เมตร)

• รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ

• มหาวิทยาลัยศรีปทุม

• มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

• โรงพยาบาลเปาโล เกษตร

• วัดพระศรีมหาธาตุวรมหาวิหาร

• เซ็นทรัล รามอินทรา

รหัสทรัพย์ BES 1174

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Notting Hill Phahol - Kaset
  • 3,000,000 (68,182 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ พหล - เกษตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซียล่า ศรีปทุม
Ciela Sripatum

7.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ciela Sripatum

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Ciela Sripatum

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Kheha Bangbua

0 กม.

logo โครงการ เนเจอร์ เพลส 1-2
Nature Place 1-2

6.7 กม.

logo โครงการ โอปอลีน ชาเลต์
Oporlene Chale

11.7 กม.

เกษตร

4.5 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Notting Hill Phahol - Kaset

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (22)
ยังไม่เจอประกาศ ในน็อตติ้ง ฮิลล์ พหล - เกษตรที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี