ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5376803

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 1/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 2/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 3/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 4/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 5/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 6/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 7/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 8/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 9/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 10/11
รูป ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,890,000 (54,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.

เปรมสิริ บูทิค พาร์ค จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด ใกล้ ม.เกษตรฯ อาคาร A เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 35.14 ตรม ติดถ.ประเสริฐมนูกิจ.

:: จุดเด่น ::

- อาคาร High rise มีสระว่ายน้ำ Fitness

- ใกล้ BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (N13)

- ใกล้ MRT พหลโยธิน

:: รายละเอียด ::

- พื้นที่ 35.14 ตรม.

- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- อาคาร A

- ชั้นที่ 20 จากทั้งหมด 22 ชั้น

- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::

ตู้ใส่เสื้อผ้าขนาดใหญ่ โต๊ะทำงาน ชั้นใส่หนังสือ/ใส่ของ, โต๊ะอเนกประสงค์, ชั้นใส่ของในครัว

เครื่องใช้ไฟฟ้า: มีแอร์ 2 เครื่อง, เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน

:: รายละเอียดโครงการ ::

- ชื่อโครงการ: เปรมสิริ บูทิค พาร์ค / Premsiri Boutique Park

- จำนวนห้องนอน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว

- วิว: เป็นชุมชนย่านเสนานิคมถึงรัชโยธิน

- ค่าส่วนกลาง: 40 บาทต่อตร.ม.

- ก่อสร้างปี 2555

:: สถานที่ใกล้เคียง ::

- ใกล้แหล่งช้อปปิ้งชื่อดัง เช่น เมเจอร์ อเวนิว รัชโยธิน, ยูเนี่ยน มอลล์, เซ็นทรัล ลาดพร้าว, JJ Mall, Topps, ฯลฯ

- ใกล้มหาวิทยาลัย เกษตรศาสตร์

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.839676,100.581779

ราคา: 1,890,000 บาท

ค่าใช้จ่ายวันโอน ฝ่ายละครึ่ง

สนใจติดต่อ: เปิ้ล กัญพัชร์ 0882641556

Line: @nexhome

https://lin.ee/oQDw8G7

----------------

NexHome Property .. ทุกก้าวใหม่ของคุณ คือก้าวสำคัญของเรา 

และทุกก้าวนั้น คือความภาคภูมิใจของเรา ::

:: NEXHOME PROPERTY...พร้อมดูแลทุกขั้นตอน ::

รายละเอียด

  • Premsiri Boutique Park
  • 1,890,000 (54,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station

0.8 กม.