💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5550473

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 1/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 2/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 3/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 4/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 5/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 6/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 7/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 8/9
รูป 💎ขาย คอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย ห้องเปล่า วิวสวย ชั้น 26 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
4,300,000 (138,710 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
31 ตร.ม.

เดอะ ทรี พัฒนาการ - เอกมัย สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📍ใกล้ ARL รามฯ , รถไฟฟ้าสายสีส้ม

ราคา 4.3 ล้านบาท

📱 Line id @oksure 

🔹1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

🔹ขนาด 31 ตร.ม.

🔹ชั้น 26

สัญญาเช่า 1 ปี  

ชำระแรกเข้า 3 เดือน ( ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน + ประกัน 2 เดือน)

📍 Google maps : https://maps.app.goo.gl/HM3SejSVwVjBJWMU6

สามารถนัดชมห้องได้ทุกวันไม่มีวันหยุดค่ะ 

สนใจติดต่อ 

✉️ Line id : @oksure

📱 Tel. 081-819-2288 k.Book

รายละเอียด

  • The Tree Pattanakarn - Ekkamai
  • 4,300,000 (138,710 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 26
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี พัฒนาการ - เอกมัย

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที