ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6023714

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด ห้องสวย วิวดี สงบ เป็นส่วนตัว ✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42  ✨ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
5,000,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.

ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Tree Condo Sukhumvit 42 ทรี คอนโด สุขุมวิท 42 ✅

🔥 ขาย Tree Condo Sukhumvit 42 ใกล้ BTS พระโขนง และเอกมัย ทำเลดี เดินทางสะดวก

💰 ราคา 5,000,000 บาท

✨ จุดเด่น

• คอนโด Low Rise ให้ความรู้สึกเงียบสงบ เป็นส่วนตัว และปลอดภัยสูง

• ห้องอยู่ชั้น 2 เข้าออกสะดวก ไม่ต้องรอนาน

• พื้นที่ใช้สอยกว้างขวางถึง 60 ตร.ม. จัดวางเลย์เอาต์ได้อย่างลงตัว

• ห้องนอนเล็กมีความยืดหยุ่น สามารถปรับเปลี่ยนเป็น Home Office สำหรับทำงานที่บ้านได้

• ทำเลดีมากใจกลางสุขุมวิท เข้าออกได้ทั้งถนนสุขุมวิทและพระราม 4

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 60 ตร.ม.

• 2 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 2

• ห้องนอนเล็กปรับเป็น Home Office ได้

• รายละเอียดอื่นๆ ตามข้อมูลมาตรฐานโครงการ

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำขนาดย่อม

• ห้องฟิตเนส

• สวนพักผ่อน

• เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

• ระบบกล้องวงจรปิด CCTV และระบบเข้า-ออกด้วย Keycard

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• รถไฟฟ้า: 500 เมตร จาก BTS พระโขนง, 700 เมตร จาก BTS เอกมัย

• ห้างสรรพสินค้า: Gateway Ekamai, Major Cineplex เอกมัย, Lotus’s พระราม 4, Big C พระราม 4

• แหล่งไลฟ์สไตล์: Summer Hill, W District

• โรงพยาบาล: โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท, โรงพยาบาลสุขุมวิท

รหัสทรัพย์ BES 491

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้