ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3294513

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 1/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 2/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 3/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 4/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 5/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 6/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 7/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 8/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 9/10
รูป ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 1 ห้องนอน 27 ตรม. ชั้น 30 ใหม่ ตกแต่งเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เข้าอยู่ได้ทันที - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,850,000 (68,519 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 30
27 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

:: รายละเอียด ::

  • คอนโด โครงการ ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร 2 ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 27 ตรม.
  • - ชั้น 30 (จากทั้งหมด 32 ชั้น) อาคาร A วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง
  • - ห้องนอนหันทางทิศใต้
  • - ห้องใหม่ สภาพเยี่ยม ไม่เคยปล่อยเช่า
  • - เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที
  • - โครงการติดถนนใหญ่ อยู่ระหว่างซอยประชาชื่น 42-43

:: พิกัด ::

http://maps.google.com/maps?q=13.845844,100.54206

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า ::

  • เตียง 5 ฟุต พร้อมที่นอน
  • - ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน
  • - โต๊ะอ่านหนังสือ พร้อมเก้าอี้
  • - ชุดโต๊ะทานอาหาร พร้อมเก้าอี้
  • - โซฟา
  • - เคาเตอร์ครัวบิวท์อิน และตู้เก็บของ
  • - TV ดิจิตอล 32 นิ้ว แขวนผนัง
  • - เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง
  • - ตู้เย็น Samsung 7.4 คิว
  • - ไมโครเวฟ Samsung
  • - ชุดผ้าม่าน

:: ส่วนกลาง (ประมาณ 30 บาท/ตรม./เดือน) ::

  • สระว่ายน้ำ/ฟิตเนส/รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง/กล้องวงจรปิด CCTV/ประตู Key Card/สวนหย่อม

ราคา: 1,850,000 บาท

ค่าใช้จ่ายทุกอย่าง ณ วันโอน - ฝ่ายละครึ่ง

สนใจสอบถามได้ตลอดครับ

ติดต่อ: เต้อ 095.974.6515

English Communication is welcome.

Line: theprideperty

The Prideperty Co, Ltd.

Agent & Investor

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet
  • 1,850,000 (68,519 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 30
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2
Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ แอสไพร์ งามวงศ์วาน
Aspire Ngamwongwan

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน
The Privacy Ngamwongwan

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ บี แคมปัส
B Campus